ALPHA SCHOOLS ĐÓN TIẾP THẦY PETER CORCORAN - PHÓ CHỦ TỊCH KHỐI GIÁO DỤC PHỔ THÔNG CỦA TẬP ĐOÀN EQUEST
25 thg 03 2024 | Tin tức
![](https://alphaschool.edu.vn//upload/photos/shares/AnKhanh/Tin tức/CLB triển lãm/434155730_807007214793740_6188260444291069325_n.jpg)
Trong khuôn khổ chuyến thăm, thầy đã gặp gỡ với đội ngũ lãnh đạo cũng như giáo viên nước ngoài của nhà trường để lắng nghe những chia về chương trình học cũng như các phương pháp đang được triển khai tại nhà trường để tăng cường hơn nữa chất lượng dạy và học.
Dựa trên các nội dung chia sẻ, thầy sẽ cùng nhà trường xây dựng các giải pháp để hỗ trợ phát triển tốt hơn việc triển khai các chương trình định hướng quốc tế tại Alpha Schools cũng như nâng cao chất lượng đội ngũ giáo viên.
![](https://alphaschool.edu.vn//upload/photos/shares/AnKhanh/Tin tức/CLB triển lãm/434199295_807007004793761_6368559051131317711_n.jpg)
Tại Alpha Schools, chúng tôi không ngừng nỗ lực để nâng cao chất lượng dạy và học giúp thúc đẩy tối đa tiềm năng trong mỗi học sinh. Với sự đồng hành của thầy Peter Corcoran, các chương trình định hướng Quốc tế nói riêng và chương trình giảng dạy nói chung tại Alpha trong thời gian tới chắc chắn sẽ ngày càng hoàn thiện, đem tới những trải nghiệm tốt nhất cho cha mẹ và các con học sinh.
>>> Đăng ký tìm hiểu chương trình tiếng Anh tại Alpha Schools: https://by.tn/sUX5
Tin tức liên quan
27 thg 07 2024 | Tin tức
25 thg 07 2024 | Tin tức
18 thg 07 2024 | Tin tức